Battle Realms Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Battle Realms Thailand

forums about battle realms in Thailand

บ้านGalleryLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 4 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 4 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 503 คน เมื่อ Fri Oct 22, 2021 1:00 am
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 5533 คน
สมาชิกล่าสุดคือ BR10

Post ทั้งหมด 7481 หัวข้อ in 554 subjects
Latest topics
Link Web
free forum
free forum
free forum
free forum
Gallery
แนะนำแพทครับ Empty
Top posters
The Muteki
แนะนำแพทครับ I_vote_lcapแนะนำแพทครับ I_voting_barแนะนำแพทครับ I_vote_rcap 
THE SUN
แนะนำแพทครับ I_vote_lcapแนะนำแพทครับ I_voting_barแนะนำแพทครับ I_vote_rcap 
Graybackson
NekoEater
Technical Support
NampuZoldyg
Wiser
cacarot52
Gongjin
nonte

แนะนำแพทครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
poomzaa11

poomzaa11

Male จำนวนข้อความ : 48
Job/hobbies : Play Computer
Humor : อะไรก็ได้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำแพทครับ   แนะนำแพทครับ I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 6:15 am

อยากให้คุณหมาทำแพทซ์แบบนี้จังครับ

1.ฮีโร่มังกร มี เคนจิร่าง3 อร่าห์ โอโตโม่ ชินจา ทาโร่ แล้วก็เปลี่ยนจากมองค์เป็นนินจา

2.ฮีโร่งู มี เวทคิน ยูทาร่า บูโด เคนจิร่าง3(สักลายงู) โซบัน นินจา

3.ฮีโร่บัวหลวง มี ไซเมธ ไอริส แม่มดเวน โคริล THE_Nightvol แล้วก็นินจา

4.ฮีโร่หมาป่า เหมือนเดิมทุกคนไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้

--------------------------------------------------------------

ส่วนUnitก็

ซูโม่เปลี่ยนเป็นเทมโปใช้รกระสุนซูโม่

---------------------------------------------------------------

เอาแค่นี้ล่ะครับ ทำได้รึเปล่าอะ

ถ้าทำได้เอามาอัพมั่งนะครับ อยากเล่น ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.narutoctl.com

Male จำนวนข้อความ : 265
33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำแพทครับ   แนะนำแพทครับ I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 9:34 am

กรุณาค้นหาก่อนถาม
poomzaa11

poomzaa11

Male จำนวนข้อความ : 48
Job/hobbies : Play Computer
Humor : อะไรก็ได้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำแพทครับ   แนะนำแพทครับ I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 10:13 am

เราหาตั้งนานแล้ว

ถ้าไม่มีจริงๆผมไม่ถามหรอกครับนอกจากหาไม่เจอจริงๆ

รู้ครับว่ามีแพทเสริม

แต่มันมีแพทที่ ฮีโร่มังกร มี เคนจิร่าง3 อร่าห์ โอโตโม่ ชินจา ทาโร่ แล้วก็เปลี่ยนจากมองค์เป็นนินจา เหรอครับ

เราไม่ได้ขอเคนจิให้มาเล่นเผ่ามังกรอย่างเดียวครับ แต่คนอื่นๆอย่างชินจาและทาโร่ด้วย

อัพให้ด้วยนะครับ มันไม่มีถึงมาถามครับ

ขอบคุณครับ
http://www.narutoctl.com
Tonao

Male จำนวนข้อความ : 27
Job/hobbies : dsds
Humor : sds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำแพทครับ   แนะนำแพทครับ I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 7:45 pm

ไอ้ตัวเคนจิร่างสามนี่แหละขี้โกง ทนได้ทุกอย่าง เก่งทุกแบบไม่แพ้ตัวไหนในเกม วอล๊อก 6 ตัวโดนมันฟันตายเรียบ
http://www.sds.com

แนะนำแพทครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1