Battle Realms Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Battle Realms Thailand

forums about battle realms in Thailand

บ้านGalleryLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 4 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 4 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 503 คน เมื่อ Fri Oct 22, 2021 1:00 am
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 5533 คน
สมาชิกล่าสุดคือ BR10

Post ทั้งหมด 7481 หัวข้อ in 554 subjects
Latest topics
Link Web
free forum
free forum
free forum
free forum
Gallery
สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า Empty
Top posters
The Muteki
สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_vote_lcapสมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_voting_barสมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_vote_rcap 
THE SUN
สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_vote_lcapสมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_voting_barสมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_vote_rcap 
Graybackson
NekoEater
Technical Support
NampuZoldyg
Wiser
cacarot52
Gongjin
nonte

สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า

Go down 
The Muteki
cacarot52
sunligth
poomzaa11
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
poomzaa11

poomzaa11

Male จำนวนข้อความ : 48
Job/hobbies : Play Computer
Humor : อะไรก็ได้

สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 7:54 pm

ใครที่ออนเป็นประจำและเริ่มมีตัวตนเป็นรูปเป็นร่างในบอร์ดนี้อย่างเป็นทางการให้มารายงานกระทู้นี้หน่อยครับ อยากรู้ว่า ตอนนี้สมาชิกเก่าและใหม่มีความเคลื่อนไหวกี่คนบ้าง

อย่าลืมแนะนำชื่อตัวเองด้วยนะครับ

ใครที่ออนบอร์ดนี้ก็อย่าลืมมาโพสต์บอกกระทู้นี้ด้วยครับ จะได้รู้ว่าใครออนบ่อย และเป็นขาประจำ

ไว้ถ้าสมาชิกใหม่ๆที่ออนบ่อยๆจะได้มาเล่นกันครับ และจะได้รู้จักกันมากขึ้น^ ^

เราชื่อพูมนะครับ

ปล.จุดประสงค์กระทู้นี้คือ ทำให้สมาชิกทุกคนที่มาโพสต์กระทู้นี้ได้รับการรับรองอย่างเป็นทางการว่ามีตัวตนและเป็นขาประจำครับ อย่างขาประจำสมัยก่อนก็มี คุณตะวัน คุณมูเตกิ คุณGraybackson คุณภูมิ พี่ตัวกินแมว คุณดุ้ก(คุณหมา) คุณWiser(คุณปราชญ์)ฯลฯ ถ้าใครอยากมีชื่อในนี้ก็มาโพสต์ที่กระทู้นี้เลยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.narutoctl.com
sunligth

sunligth

Male จำนวนข้อความ : 20
Job/hobbies : เรื่อยๆ
Humor : ไม่ค่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 8:34 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อตัง สมาชิกใหม่(ที่สมัครไว้หลายเดือนแล้วพึ่งจะมาเล่นบอร์ด= =)พร้อมที่จะได้รับการฝึกแล้วครับ!!!!!
cacarot52

cacarot52

Male จำนวนข้อความ : 223
Job/hobbies : PlayComputer
Humor : นักเรียน,โปรแกรมเมอร์,เกมเมอร์,

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 8:47 pm

CODENAME::cacarot52

รายงานตัวครับผม!!!!

ชื่อภูมินะครับ ฝีมือเกมBRอ่อนนิดๆ แต่ถ้าเกมอื่นๆก็ไม่ถึงกับอ่อนหรอก ก็น่าจะถึงระดับปานกลางขึ้นไปจนถึงโปรก็มี(จริงๆ)
http://www.naruto-ct.com
The Muteki

The Muteki

Male จำนวนข้อความ : 800
Job/hobbies : student
Humor : ....
Clan : Serpent Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 8:51 pm

ผม คือดูเอลลิส ครับ

ไปเล่นแต่ยูกิ ไม่ได้ไปฆ่าคนในbr หลายวันแล้ว

สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า 2ez7ehc
http://www.fevergame.net
Graybackson

Graybackson

Male จำนวนข้อความ : 371
31
Job/hobbies : มนุษย์เงินเดือน,นักเขียน,นักแปล / เขียนนิยาย เล่นกีต้าร์ แคสเกม
Humor : สนุกสนาน เฮฮา บ้าบอ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 10:39 pm

อ่านะ... กระทู้แบบนี้ก็ไม่ค่อยมีซะด้วยสิ ยกเว้นที่บอร์ดเก่า ตั้งใว้ก็ไม่เห็นมีใครมาสนใจ 55+

Codename : Graybackson

Gameranger : Lep_Teen_Maa

ชื่อจริง : อ๊อฟครับ

เผ่าสังกัด : Wolves Clan

ระดับฝีมือ : เทียบกับคุณแมวแล้ว ก็ประมาณ 3.5/10 ครับ เล่นมา 4 ปีแล้ว ฝีมือกระเตื้องขึ้นลงตลอด แต่ตอนนี้รู้สึกจะมีแต่ถอยลงๆ แฮะ คอนโทรลโยกยูนิตไม่ได้แล้ว จำไม่ได้ ถึงทำได้ ก็ไม่ได้ดั่งใจ... Mad

ปล. คุณ Sunlight พูดคล้าย รด. เลยแฮะ ถึงแม้ว่าความจริงแล้วไม่มีใครอยากพูดแบบนั้นก็เหอะ 555+
THE SUN

THE SUN

Male จำนวนข้อความ : 769
Job/hobbies : หายใจ
Humor : แบร่
Clan : Dragon Clan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 9:07 pm

ชื่อ THE SUN เรียกว่าตะวันก็ได้ ถ้าพิมพ์อังกฤษลำบาก

ช่วงนี้ผมก็เอาแต่ดูเอล วันนี้ไม่สบายอีก -3- โรคเก่ากำเริบ
http://siambronline.forumotion.net/
kakashi143

kakashi143

Male จำนวนข้อความ : 12
Job/hobbies : Play Computer/Whith Cartoon
Humor : ??

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:08 am

ผมชื่อภูมินะครับ ชื่อซ้ำกันกับcacarot52แต่คนละคนครับ

ฝีมือปานกลาง ไม่Proและไม่Noobเกินไป

แต่ถ้าอยากสู้กันก็ชวนมาได้เสมอถ้าพร้อมครับ^ ^
http://www.narutoctl.com
NampuZoldyg

NampuZoldyg

Female จำนวนข้อความ : 256
Job/hobbies : เล่นเกม,อ่านหนังสือ
Humor : pda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า   สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 4:37 pm

ชื่อ น้ำพุค่ะ Nampu นามสกุล โซลดิ๊ก ค่ะ Zoldyg

เล่น โลแทส บัวหลวง .. .... ... ..อยากสู้ต้องก็ซ่อมคอมพ์ให้ค่ะ

Smile
http://siambronline.forumotion.net/index.htm

สมาชิกขาประจำรายงานตัวจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1